சாம்சங் Z முதல் Tizen ஸ்மார்ட்போன் அறிமுகம்

சாம்சங் நிறுவனம் இறுதியாக அதன் முதல் Tizen ஸ்மார்ட்போனான சாம்சங் Z ஸ்மார்ட்போனை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இந்த புதிய Tizen ஸ்மார்ட்போன் ரஷ்யாவில் 3வது காலாண்டின் தொடக்கத்தில் தொடங்கி இருக்கும் மற்றும் விரைவில் மற்ற சந்தைகளில் அறிமுகம் செய்யப்படும் என்றும் கூறியுள்ளது. தென் கொரிய நிறுவனமான சாம்சங் நிறுவனம் Tizen ஸ்டோர் மூலம் சாம்சங் Z பயனர்களுக்கும் கூடுதல்   new-Gif அப்ளிக்கேஷன்கள் வழங்கும் என்று வெளிப்படுத்தியுள்ளது. துரதிருஷ்டவசமாக, நிறுவனம் சாம்சங் Z விலை விவரங்கள் அறிவிக்கவில்லை, அதை பற்றி 3வது காலாண்டில் அறிவிக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

குறிப்பாக, சாம்சங் Z ஸ்மார்ட்போன் நிறுவனத்தின் ஆண்ட்ராய்டு அடிப்படையான கேலக்ஸி வரம்பில் இருந்து வேறுபட்ட தோற்றம் மற்றும் வரிகளை கொண்ட கோண வடிவமைப்பு கொண்டுள்ளது. சாம்சங் Z ஸ்மார்ட்போன் பிளாக் மற்றும் கோல்ட் ஆகிய இரண்டு வண்ணங்களில் கிடைக்கும். சாம்சங் கேலக்ஸி S5 போன்று, சாம்சங் Z ஹார்ட் ரேட் சென்சார், கைரேகை சென்சார், மற்றும் S ஹெல்த் 3.0 அப்ளிக்கேஷன் கொண்டுள்ளது.

சாம்சங் Z, Tizen 2.2.1 ஆப்ரேட்டிங் சிஸ்டம் மூலம் இயங்கும், மற்றும் ஒரு ஒற்றை சிம் சாதனம் ஆகும். இது 720×1280 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 4.8 இன்ச் HD சூப்பர் AMOLED டிஸ்ப்ளே வருகிறது. இது ரேம் 2GB உடன் 2.3GHz குவாட் கோர் ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இது microSD அட்டை வழியாக 64ஜிபி வரை மேலும் விரிவாக்கக்கூடிய 16 ஜிபி உள்ளடிக்கிய சேமிப்பு, வருகிறது. சாம்சங் Z ஸ்மார்ட்போனில் எல்இடி ப்ளாஷ் மற்றும் BSI சென்சார் கொண்ட  8 மெகாபிக்சல் ஆட்டோஃபோகஸ் பின்புற கேமரா மற்றும் 2.1 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது.

சாம்சங் Z ஸ்மார்ட்போன் இணைப்பு விருப்பங்கள் 3 ஜி, 4 ஜி, Wi-Fi,, மைக்ரோ-USB, ப்ளூடூத், ஜிபிஎஸ் / GLONASS, மற்றும் NFC ஆகியவை உள்ளடக்கியுள்ளது. ஸ்மார்ட்போனில் அல்ட்ரா மின் சேமிப்பு முறை அம்சம் கொண்ட 2600mAH பேட்டரி திறன் உள்ளது. சாம்சங் Z 138.2×69.8×8.5mm மெஷர்ஸ் மற்றும் 136 கிராம் எடையுடையது.

சாம்சங் Z ஸ்மார்ட்போன் விவரக்குறிப்புகள்:

 • 720×1280 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 4.8 இன்ச் HD சூப்பர் AMOLED டிஸ்ப்ளே,
 • ரேம் 2GB,
 • 2.3GHz குவாட் கோர் ப்ராசசர்,
 • microSD அட்டை வழியாக 64ஜிபி வரை மேலும் விரிவாக்கக்கூடிய 16 ஜிபி உள்ளடிக்கிய சேமிப்பு,
 • எல்இடி ப்ளாஷ் மற்றும் BSI சென்சார் கொண்ட  8 மெகாபிக்சல் ஆட்டோஃபோகஸ் பின்புற கேமரா,
 • 2.1 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா,
 • ஒற்றை சிம்,
 • 3 ஜி,
 • 4 ஜி,
 • Wi-Fi,
 • மைக்ரோ-USB,
 • ப்ளூடூத்,
 • ஜிபிஎஸ் / GLONASS,
 • NFC,
 • Tizen 2.2.1 ஆப்ரேட்டிங் சிஸ்டம்,
 • 2600mAH பேட்டரி,
 • 136 கிராம் எடை.

.600x150-benner11

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*